Tin đăng đã hết hạn.

Bán nhà vị trí kinh doanh 1 trệt 1 lầu đường Phú Lợi P.Phú Lợi-TP Thủ Dầu Một. DT:263m2(7x38)tc100%

Ngày đăng: 24/09/2025

5.4
ảnh
Hình ảnh 1/9
Mô tả tin đăng

Bán nhà vị trí kinh doanh cực Víp. 1 trệt 1 lầu đường Phú Lợi P. Phú Lợi-TP Thủ Dầu Một (đối diện chợ hàng Bông - Phú Hoà). - DT: 263m2(7x38) thổ cư 100% - nhà có 1 kios đang cho thuê, 1 pk, 3pn, 3wc, 1 phòng thờ, phòng bếp, sân vườn... - Vị trí kinh doanh cực Víp, đa ngành nghề. - Hướng Nam ghé Đông chút - nhà đã có sở hữu nhà - Giá: 18 tỷ (thương lượng) Lh: 0949828448gc)

Xem thêm

Liên hệ:

094 982 ****
Thông tin chi tiết
Mặt tiền 7m
Hướng ban công Đông Nam
Tiện ích Sân vườn

Vị trí bản đồ

18 tỷ

3 PN, 3 WC
263 m²
68,44 triệu/m²
Địa chỉ
Đ. Phú Lợi, P. Phú Lợi, Tp. Thủ Dầu Một, T. Bình Dương
PH

Pham Minh Hai

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Bán nhà vị trí kinh doanh 1 trệt 1 lầu đường Phú Lợi P.Phú Lợi-TP Thủ Dầu Một. DT:263m2(7x38)tc100% - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.