Tin đăng đã hết hạn.

Bán gấp mặt bằng QL 13 trung tâm Thủ Dầu Một 1.431m2 thổ cư 871,6m2 ngang 19m

Ngày đăng: 23/09/2025

4.9
Cơ bản
ảnh
ảnh
ảnh
Hình ảnh 1/3
ảnh
ảnh
ảnh
Mô tả tin đăng

Bán mặt tiền QL13 Chánh Mỹ giáp Hiệp Thành. Diện tích: 1431,1m2. Thổ cư: 871,6m. Mặt tiền: 19m. Giá: 54,4 tỷ (thương lượng).

Xem thêm

Liên hệ:

090 180 ****

Vị trí bản đồ

54,4 tỷ

1.431 m²
38,01 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Nhà riêng
Đường rộng
Mặt phố - Mặt đường
Địa chỉ
Đ. Quốc Lộ 13, P. Chánh Mỹ, Tp. Thủ Dầu Một, T. Bình Dương
0

0901800338

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Bán gấp mặt bằng QL 13 trung tâm Thủ Dầu Một 1.431m2 thổ cư 871,6m2 ngang 19m - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.