Tin đăng đã hết hạn.

Bán đất MT ĐX 037 - khu phố Phú Mỹ 1, Phường Bình Dương, TP Hồ Chí Minh. Tặng nhà cấp 4 còn cứng

Ngày đăng: 25/09/2025

5
Cơ bản
ảnh
Hình ảnh 1/5
Mô tả tin đăng

Bán đất MT ĐX 037 - khu phố Phú Mỹ 1, Phường Bình Dương, TP Hồ Chí Minh. Tặng nhà cấp 4 còn cứng. DT: 677m2 sẵn 170m2 thổ cư - hướng Đông Nam, đường nhựa 10m phù hợp nhà vườn, kho xưởng. Giá bán: 11,5 tỷ tl0937323221 0937323221

Xem thêm

Liên hệ:

093 732 ****
Thông tin chi tiết
Mặt tiền 7,6m

Vị trí bản đồ

11,5 tỷ

2 PN, 1 WC
677 m²
16,99 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Nhà riêng
Hướng
Đông Nam
Địa chỉ
Đ. DX 037, P. Phú Mỹ, Tp. Thủ Dầu Một, T. Bình Dương
0

0911995***

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Bán đất MT ĐX 037 - khu phố Phú Mỹ 1, Phường Bình Dương, TP Hồ Chí Minh. Tặng nhà cấp 4 còn cứng - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.