Tin đăng đã hết hạn.

Mặt tiền Lê Hồng Phong, Phú Lợi 35x30m thổ cư 410m có sẵn căn biệt thự khủng và kiot cho thuê tốt

Ngày đăng: 21/09/2025

5
Cơ bản
ảnh
Hình ảnh 1/5
Mô tả tin đăng

Mặt tiền Lê Hồng Phong , Phú Lợi hàng ngộp bank cần bán . Ai nhanh tay sẽ hốt được hàng ngon nhé Diện tích : 35x30 , tổng 938m2 Thổ cư : 410m2 Trên đất có 1 căn biệt thự siêu khủng và kiot cho thuê thu nhập rất ổn định Giá cực êm nhanh gọn Lh 0976575969 gặp Duy

Xem thêm

Liên hệ:

097 657 ****
Thông tin chi tiết
Mặt tiền 35m

Vị trí bản đồ

51 tỷ

937.6 m²
54,39 triệu/m²
Địa chỉ
Đ. Lê Hồng Phong, P. Phú Lợi, Tp. Thủ Dầu Một, T. Bình Dương
TD

Trần Quang Duy

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Mặt tiền Lê Hồng Phong, Phú Lợi 35x30m thổ cư 410m có sẵn căn biệt thự khủng và kiot cho thuê tốt - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.