Tin đăng đã hết hạn.

Giảm 1 tỷ bán tòa CH dịch vụ mini 5 phòng giá rẻ 6,4 tỷ 26,89 tr/m2 238m2 giảm mạnh bán căn hộ DV

Ngày đăng: 08/09/2025

4.8
ảnh
Hình ảnh 1/12
Mô tả tin đăng

Giảm 1 tỷ bán tòa căn hộ dịch vu mini 5 phòng giá rẻ. 6,4 tỷ 26,89 triệu/m2, 238m2. Giảm mạnh bán tòa căn hộ dịch vu mini 5 phòng mới đẹp. Full nội thất cao cấp. Diện tích 238m2 có 100m2 thổ cư 1 tháng thu nhập 20 triệu. Địa chỉ P. Phú Lợi - TP. Thủ Dầu Môt. Đường nhựa trước nhà rộng 7m thông. Giá bán 6 tỷ 400 triệu còn thương lượng. LH gặp.

Xem thêm

Liên hệ:

092 709 ****

Vị trí bản đồ

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Giảm 1 tỷ bán tòa CH dịch vụ mini 5 phòng giá rẻ 6,4 tỷ 26,89 tr/m2 238m2 giảm mạnh bán căn hộ DV - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.