Tin đăng đã hết hạn.

Lô góc mặt tiền phan đình giót - chánh nghĩa - tdm - bình dương góc 2 mặt tiền quá đẹp

Ngày đăng: 30/08/2025

5.2
Trung bình
ảnh
ảnh
ảnh
Hình ảnh 1/3
ảnh
ảnh
ảnh
Mô tả tin đăng

LÔ GÓC MẶT TIỀN PHAN ĐÌNH GIÓT - CHÁNH NGHĨA - TDM - BÌNH DƯƠNG Góc 2 mặt tiền quá đẹp , kinh doanh cực kỳ sung Tổng diện tích : 346m2. Thổ cư : 260m - Diện tích : 11,4 x 26m ( nở hậu 15,2m) Giá bán 65 triệu / m2 ( 22 tỷ 490 triệu ) LH gặp em Dương

Xem thêm

Liên hệ:

092 709 ****
Thông tin chi tiết
Ưu điểm BĐS Đất vuông - nở hậu, Căn góc

Vị trí bản đồ

22,49 tỷ

3 PN, 3 WC
346 m²
65 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Nhà riêng
Đường rộng
Mặt phố - Mặt đường
Địa chỉ
Đ. Phan Đình Giót, P. Chánh Nghĩa, Tp. Thủ Dầu Một, T. Bình Dương
KT

Kim Thành

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Lô góc mặt tiền phan đình giót - chánh nghĩa - tdm - bình dương góc 2 mặt tiền quá đẹp - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.