Tin đăng đã hết hạn.

Bán nhà rẻ hơn giá đất ngang 7 vip, đường oto thông gần trường học 3,3 tỷ

Ngày đăng: 07/09/2025

5
ảnh
Hình ảnh 1/7
Mô tả tin đăng

Bán nhà rẻ hơn giá đất ngang 7m vip, đường oto thông gần trường học. 3,3 tỷ 20,50 triệu/m² 161 m². Vị trí nhánh hẻm 117 NTMK phường Phú Lợi TP HCM (Phú hòa TDM cũ). DT 7x23 có 112m2 thổ cư giá trị. Nhà còn cứng khừ, 3pn, 2vs, sân oto. Đường oto tránh nhau thông, dân ở đông, cách trường học chợ nhỏ 500m. Giá 3,3 tỷ. Liên hệ 0927093798 mở cửa xem nhà.

Xem thêm

Liên hệ:

092 709 ****
Thông tin chi tiết
Mặt tiền 7m

Vị trí bản đồ

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Bán nhà rẻ hơn giá đất ngang 7 vip, đường oto thông gần trường học 3,3 tỷ - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.