Tin đăng đã hết hạn.

Nhà xinh Định Hoà, Thủ Dầu Một - Tổ ấm lý tưởng cho gia đình bạn!

Ngày đăng: 29/08/2025

6.2
ảnh
Hình ảnh 1/5
Mô tả tin đăng
Khám phá ngôi nhà ấm cúng tại Định Hoà, Thủ Dầu Một, nơi lý tưởng để xây dựng tổ ấm gia đình bạn.
Diện tích rộng rãi 6m x 30m, với 50m2 đất thổ cư, mang đến không gian sống thoải mái và tiện nghi.
Nhà có gác lửng, tạo thêm không gian sử dụng linh hoạt.
Đường vào nhà thuận tiện cho xe máy.
Vị trí gần trường học, thuận tiện cho việc đưa đón con em.
Giá bán hấp dẫn chỉ 1.5 tỷ.
Liên hệ ngay 0942750499 để biết thêm thông tin chi tiết và sở hữu ngôi nhà mơ ước!
Xem thêm

Liên hệ:

094 275 ****
Thông tin chi tiết
Mặt tiền 6m
Chiều sâu 30m
Mức độ giao dịch Càng sớm càng tốt
Ưu điểm BĐS Gần nhiều tiện ích

Vị trí bản đồ

1,5 tỷ

180 m²
8,33 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Nhà riêng
Đường rộng
Ngõ ngách (<2,5m)
Số tầng
1
Địa chỉ
P. Định Hoà, Tp. Thủ Dầu Một, T. Bình Dương
TS

Tú Sang

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Nhà xinh Định Hoà, Thủ Dầu Một - Tổ ấm lý tưởng cho gia đình bạn! - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.