Tin đăng đã hết hạn.

Bán chdv hoàng xuân nhị 4 tầng (4.5 25) _ giá 8.2 tỷ

Ngày đăng: 05/08/2025

4.6
Cơ bản
ảnh
ảnh
ảnh
ảnh
Hình ảnh 1/4
Mô tả tin đăng

CHDV DÒNG TIỀN_4 TẦNG ( 4.5 X25M) _5 PHÒNG 7WC _ THU NHẬP ỔN ĐỊNH_TẠI HOÀNG XUẬN NHỊ_ PHÚ TRUNG_ TÂN PHÚ G.I.Á CHỈ 8 T.Ỷ 200 TL QUÂN 0909101469 hỗ trợ xem nhà và Pháp lý Nhà gần Trình Đình Trọng , Đầm Sen. Kênh Tân Hóa , Khuôn Việt xung quanh tiện ích đầy đủ ,mua nhà có thu nhập ngay, diện tích kiếm , giá tốt nhất khu vực với 76tr/m2 nhà 4 lầu . ____ QUÝ KHÁCH LIÊN HỆ QUÂN TƯ VẤN NHANH NHẤT_____

Xem thêm

Liên hệ:

090 910 ****
Thông tin chi tiết
Mặt tiền 12m

Vị trí bản đồ

8,2 tỷ

5 PN
107 m²
76,64 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Nhà riêng
Địa chỉ
Khu đô thị Tân Phú, Tp. Thủ Dầu Một, T. Bình Dương
Q

QUANSOHONG

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Bán chdv hoàng xuân nhị 4 tầng (4.5 25) _ giá 8.2 tỷ - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.