Tin đăng đã hết hạn.

Mặt tiền Huỳnh Văn Lũy vị trí kinh doanh, giá tốt nhất, đag có thu nhập. 0933292292

Ngày đăng: 22/07/2025

4.8
ảnh
Hình ảnh 1/12
Mô tả tin đăng

MT Huỳnh Văn Lũy. Cách Quốc Lộ 13 khoản 400m. Nhà: 1 trệt 5 lầu (có thang máy). Nhà hoàn công DT sàn 664m2. Ddang cho thuê 40triu/tháng. DT: 4,4 x 35m. Tc: 100m2. Giá: 17 tỷ. TL0933292292; 0933292292

Xem thêm

Liên hệ:

093 329 ****
Thông tin chi tiết
Tiện ích Thang máy

Vị trí bản đồ

17 tỷ

155.5 m²
109,32 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Loại BĐS
Nhà riêng
Đường rộng
Mặt phố - Mặt đường
Địa chỉ
Đ. Huỳnh Văn Lũy, P. Phú Lợi, Tp. Thủ Dầu Một, T. Bình Dương
ND

Nguyễn Dũng

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Mặt tiền Huỳnh Văn Lũy vị trí kinh doanh, giá tốt nhất, đag có thu nhập. 0933292292 - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.