Tin đăng đã hết hạn.

Gia đình đã về định cư tại Đà Nẵng, nay cần bán gấp căn nhà gỗ thông

Ngày đăng: 23/07/2025

4.8
Cơ bản
ảnh
ảnh
ảnh
Hình ảnh 1/3
ảnh
ảnh
ảnh
Mô tả tin đăng

Gia đình đã về định cư tại Đà Nẵng, nay cần bán gấp căn nhà gỗ thông! Hẻm xe hơi. Nhà gỗ thông Newzeland nhập khẩu, kết cấu khung sắt, chắc chắn, dáng chữ A, có gác, có bếp, khách, phòng ngủ master kết nối không gian vườn kiếng cường lực an toàn, giữa khu vườn hoa trái yên tĩnh, kiến trúc sư thiết kế chi tiết không góc chết, sân đậu 2 xe hơi có thể quay đầu, có chó, mèo, hoa hồng, cây ăn trái, chim hót quanh năm, chill chill cả bốn mùa, năng lượng thịnh vượng, nội thất đầy đủ hạng A, không gian hoàn hảo yên bình... Giá bán: 9,75 tỷ (27,86 triệu/m²). Diện tích: 350 m². Địa chỉ: 147/131/6, Đường Nguyễn Thị Minh Khai, Phường Phú Hòa, Thành phố Thủ Dầu Một, Bình Dương.

Xem thêm

Liên hệ:

090 438 ****

Vị trí bản đồ

9,75 tỷ

2 PN, 3 WC
350 m²
27,86 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Nhà riêng
Địa chỉ
Đ. Nguyễn Thị Minh Khai, P. Phú Hòa, Tp. Thủ Dầu Một, T. Bình Dương
nh

nguyễn văn hùng

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Gia đình đã về định cư tại Đà Nẵng, nay cần bán gấp căn nhà gỗ thông - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.