Tin đăng đã hết hạn.

Bán căn MT trung tâm Tp mới - hoàn thiện 4PN, 5WC. Giá 8tỷ4

Ngày đăng: 15/07/2025

5
Cơ bản
ảnh
ảnh
ảnh
Hình ảnh 1/3
ảnh
ảnh
ảnh
Mô tả tin đăng

Bán căn MT trung tâm Tp mới - ngay nhánh Đồng Khởi full nội thất. Giá: 8 tỷ 4. - DT: 5x23.5= 117,5m2 (441m2 sàn) (thổ cư 100%). - Pháp lý sổ hồng riêng. - Nhà đã hoàn công hỗ trợ vay 80% giá bán. - Nhà đã hoàn thiện bên trong. - Đường nhựa 25m. Cho thuê 25triệu/tháng. LH xem nhà: 0354477790 Hà.

Xem thêm

Liên hệ:

035 447 ****

Vị trí bản đồ

8,4 tỷ

4 PN, 5 WC
117.5 m²
71,49 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Nhà riêng
Đường rộng
Mặt phố - Mặt đường
Địa chỉ
P. Phú Lợi, Tp. Thủ Dầu Một, T. Bình Dương
NH

Nguyễn Việt Hà

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Bán căn MT trung tâm Tp mới - hoàn thiện 4PN, 5WC. Giá 8tỷ4 - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.