Tin đăng đã hết hạn.

Nhà mặt phố tại Hiệp Thành, Thủ Dầu Một, Bình Dương, mặt tiền đường Nguyễn Bình kinh doanh tốt

Ngày đăng: 07/07/2025

6.1
Trung bình
ảnh
ảnh
ảnh
Hình ảnh 1/3
ảnh
ảnh
ảnh
Mô tả tin đăng

Nhà mặt phố tại Hiệp Thành, Thủ Dầu Một, Bình Dương, mặt tiền đường Nguyễn Bình kinh doanh tốt. Đường Nguyễn Bình, Phường Hiệp Thành, Thủ Dầu Một, Bình Dương. Mức giá 5,25 tỷ~55,56 triệu/m². Diện tích 94,5 m² mặt tiền 5 m. Phòng ngủ 1 PN. Nhanh tay sở hữu nhà mặt phố tại phường Hiệp Thành, Thủ Dầu Một, Bình Dương. Đây là cơ hội tuyệt vời để đầu tư hoặc an cư với nhiều tiện ích xung quanh. - Diện tích: 94,5 m². - Giá: 5,25 tỷ. - 1PN, 1WC, 1 tầng. - Mặt tiền rộng 5m, đường vào 10m, thuận tiện cho việc kinh doanh. - Pháp lý đầy đủ, an tâm khi giao dịch. Điểm nhấn: - Mặt tiền phù hợp cho việc kinh doanh, tạo thuận lợi cho các hoạt động thương mại. - Đường vào rộng rãi, dễ dàng di chuyển bằng xe hơi. - Không gian sống yên tĩnh, gần gũi với thiên nhiên tạo cảm giác thoải mái cho cư dân. Địa điểm xung quanh: - Gần trường trung cấp kinh tế - kỹ thuật Bình Dương, Nhật ngữ Tenshi, Anh ngữ Starlight - cơ sở Hiệp Thành. - Các công viên như công viên Thủ Dầu Một, công viên Phú Lợi, công viên Hiệp Thành 3. - Gần bệnh viện phục hồi chức năng Bình Dương. - Nhiều siêu thị như Bách Hóa Xanh 210 Huỳnh Văn Lũy, siêu thị Concung, siêu thị Mẹ Bầu & Em Bé Con Cưng.

Xem thêm

Liên hệ:

092 709 ****
Thông tin chi tiết
Mặt tiền 5m
Ưu điểm BĐS Kinh doanh được, Gần nhiều tiện ích, Mặt tiền rộng

Vị trí bản đồ

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Nhà mặt phố tại Hiệp Thành, Thủ Dầu Một, Bình Dương, mặt tiền đường Nguyễn Bình kinh doanh tốt - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.