Tin đăng đã hết hạn.

Nhà đẹp ở ngay, dt 4.5 x30, phú lợi, sân đậu oto, nhỉn 4 đồng tl

Ngày đăng: 09/07/2025

4.8
Cơ bản
ảnh
Hình ảnh 1/6
Mô tả tin đăng

NHÀ ĐẸP Ở NGAY, DT 4.5 x30, PHÚ LỢI, SÂN ĐẬU OTO, NHỈN 4 ĐỒNG TL - Trung Tâm sầm uất Thủ Dầu- Bình Dương, nay là HCM. - Thiết kế: đủ các phòng công năng ( phòng khách, phòng bếp, phòng thờ, phòng ngủ, wc) - Nhà sân trước + sân sau. - Đường oto thông thoáng. - GIÁ : 4 TỶ 490 TL gấp chính chủ _________________________________ - Alo em Minh nhận ngay sổ và gặp chủ SDT 0345186355 zalo.me/0345186355

Xem thêm

Liên hệ:

034 518 ****
Thông tin chi tiết
Mặt tiền 5m

Vị trí bản đồ

4,49 tỷ

3 PN, 3 WC
135 m²
33,26 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Nhà riêng
Địa chỉ
Becamex Hòa Lợi, Tp. Thủ Dầu Một, T. Bình Dương
HM

Hoàng Minh

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Nhà đẹp ở ngay, dt 4.5 x30, phú lợi, sân đậu oto, nhỉn 4 đồng tl - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.