Tin đăng đã hết hạn.

Nhà Phú Hoà 108.3m2 - 3 phòng ngủ, sân ô tô

Ngày đăng: 13/06/2025

4.6
ảnh
Hình ảnh 1/7
Mô tả tin đăng

Nhà Phú Hòà 1/ 385 Lê Hồng Phong, TDM, BD. - DT: 5x22m thổ cư 93m2. - Xây dựng trệt lửng có 3 phòng ngủ, 2wc, sân ô tô 7 chỗ... - Nhà còn mới, đẹp, đường nhựa 4,5m thông thoáng. - Hướng Bắc. Giá bán 3,2 tỷ. LH 0968889994 Minh Sang xem nhà.

Xem thêm

Liên hệ:

096 888 ****

Vị trí bản đồ

3,2 tỷ

3 PN, 2 WC
108.3 m²
29,55 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Loại BĐS
Nhà riêng
Hướng
Bắc
Địa chỉ
Khu đô thị sinh thái Chánh Mỹ (Giai Đoạn 1), Tp. Thủ Dầu Một, T. Bình Dương
TS

Trần Minh Sang

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Nhà Phú Hoà 108.3m2 - 3 phòng ngủ, sân ô tô - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.