Tin đăng đã hết hạn.

Bán nhà full nội thất phường Tương bình hiệp , TDM, BD . Sân xe hơi . Dt 142m thổ cư 70, giá rẻ

Ngày đăng: 11/06/2025

4.4
ảnh
Hình ảnh 1/8
Mô tả tin đăng

Nhà P. Tương Bình Hiệp Thủ Dầu Một, BD Diện tích: 4.5 x 31m = 142m² (TC 70m) Nhà cấp 4: PK, 2PN, bếp, 2WC, full nội thất: 3 máy lạnh, 1 tủ lạnh Đường 4.5m, ô tô tới nhà dân cư đông Cách Hồ Văn Cống chỉ 400m Giá: 2 tỷ 290 triệu bớt lộc Lh xem 0901010989 Hoa dẫn xem nhà

Xem thêm

Liên hệ:

090 101 ****

Vị trí bản đồ

2,29 tỷ

2 PN
142 m²
16,13 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Nhà riêng
Địa chỉ
Khu đô thị mới Tương Bình Hiệp, Tp. Thủ Dầu Một, T. Bình Dương
HN

Hoa Nguyễn

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Bán nhà full nội thất phường Tương bình hiệp , TDM, BD . Sân xe hơi . Dt 142m thổ cư 70, giá rẻ - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.