Tin đăng đã hết hạn.

Chính chủ gửi bán sổ hồng riêng Bình Dương 3 PN nhà phố, 10,8 tỷ 44,17 triệu/m²

Ngày đăng: 03/06/2025

5.2
ảnh
Hình ảnh 1/5
Mô tả tin đăng

Chính chủ gửi bán sổ hồng riêng Bình Dương. 3 PN Nhà phố, mặt tiền rộng. 10,8 tỷ 44,17 triệu/m² 244.5m² 50m2 TC. Đường Lê Hồng Phong, Phường Phú Lợi, thành phố Thủ Dầu Một, Bình Dương. Chính chủ gửi bán sổ hồng riêng Bình Dương. Giá: 10 tỷ 8 làm việc trực tiếp với chủ, không qua trung gian. Tổng diện tích: 244,5m². Sổ hồng riêng, đứng tên cá nhân pháp lý sạch, sang tên ngay. Vị trí: Đường Lê Hồng Phong, thành phố Thủ Dầu Một, tỉnh Bình Dương, khu dân cư ổn định, tiềm năng tăng giá tốt. Mua trực tiếp chính chủ, không kê giá tiết kiệm thời gian & chi phí. Phù hợp xây dựng nhà vườn, nghỉ dưỡng hoặc đầu tư dài hạn. Quan tâm IB em gửi sổ thật + hỗ trợ xem đất liền nha!

Xem thêm

Liên hệ:

092 709 ****
Thông tin chi tiết
Ưu điểm BĐS Mặt tiền rộng

Vị trí bản đồ

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Chính chủ gửi bán sổ hồng riêng Bình Dương 3 PN nhà phố, 10,8 tỷ 44,17 triệu/m² - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.