Tin đăng đã hết hạn.

Nhà cấp 4 tại phường Chánh Mỹ, Thủ Dầu Một

Ngày đăng: 13/05/2025

5.7
ảnh
Hình ảnh 1/10
Mô tả tin đăng
Nhà cấp 4 tại phường Chánh Mỹ, Thủ Dầu Một.
Diện tích 63,9m2, thổ cư 50m2, thiết kế gồm 2 phòng ngủ ấm cúng, phòng khách (PK) để cả gia đình sum vầy, bếp tiện nghi và nhà vệ sinh (WC) đầy đủ.
Đường nhựa rộng 3m, ô tô vào tận cửa, không lo mưa ngập.
Giá chỉ 1,3 tỷ đồng, vẫn còn lộc lá cho khách thiện chí.
Liên hệ ngay 0974856574 (GC) để được tư vấn và xem nhà trực tiếp.
Xem thêm

Liên hệ:

097 485 ****

Vị trí bản đồ

1,3 tỷ

2 PN, 1 WC
63.9 m²
20,34 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Nhà riêng
Đường rộng
Ngõ 1 ô tô (2,5 - 5m)
Số tầng
1
Địa chỉ
P. Chánh Mỹ, Tp. Thủ Dầu Một, T. Bình Dương
T✅

Thông Tin Quy Hoạch Bình Dương - Thủ Dầu Một ✅

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Nhà cấp 4 tại phường Chánh Mỹ, Thủ Dầu Một - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.