Tin đăng đã hết hạn.

Đi nước ngoài bán nhà gấp Huỳnh Văn LũyPhú Mỹ,TDM,SHR,Giá490tr,DT 60m2

Ngày đăng: 29/09/2024

4.8
Cơ bản
ảnh
ảnh
ảnh
Hình ảnh 1/3
ảnh
ảnh
ảnh
Mô tả tin đăng

-Vị trí: đường Huỳnh Văn Lũy, phường Phú Mỹ, Thủ Dầu Một

-Giá bán nhanh 490tr

-Diện tích: 60m2 (ngang 4m, dài 15m) thích hợp để ở hoặc cho thuê

-Các tiện ích: (1 trệt, 2PN, 2WC), đông dân cư, di chuyển đến chợ, trung tâm dễ dàng

-Đường nhựa rộng trãi dài, nước ấm nước máy

-Có sổ hồng riêng, mua sang tên công chứng trong ngày

-Hỗ trợ vay 50% bao pháp lý

-Liên hệ em ngay để được hỗ trợ và đi xem nhà trực tiếp.

Xem thêm

Liên hệ:

036 743 ****

Vị trí bản đồ

490 triệu

2 PN, 2 WC
60 m²
8,17 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Nhà riêng
Số tầng
1
Địa chỉ
Tp. Thủ Dầu Một, T. Bình Dương
TT

Trân Thái

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Đi nước ngoài bán nhà gấp Huỳnh Văn LũyPhú Mỹ,TDM,SHR,Giá490tr,DT 60m2 - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.