Tin đăng đã hết hạn.

Bán biệt thự 18 tỷ mặt tiền siêu đẹp 3300m2 mặt tiền QL 91 Thốt Nốt TP Cần Thơ

Ngày đăng: 21/08/2025

6.1
ảnh
Hình ảnh 1/9
Mô tả tin đăng

Kèo thơm.! Giảm 4 tỷ. Giá: 18 tỷ chốt trong tuần. Nhanh tay mới kịp nha ACE. Bán biệt thự 18 tỷ mặt tiền siêu đẹp 3300m2 mặt tiền QL 91 Thốt Nốt TP Cần Thơ. --------------------------- - Diện tích vuông vức: Ngang 27m x 120m = 3,300m2 _ (trong đó có 200m2 _ ODT Còn lại CLN). - Hướng Đông Bắc. - Đặc Biệt: Tặng thêm căn biệt thự 1 - trệt lầu. - Kết cấu _ 1 sân rộng, 5PN, 5WC, bếp.! - DTSD: Lên đến gần 400m2. - Nhà có bản vẽ và giấy phép xây dựng.! - vị trí đất xéo sân vận động Quốc Lộ 91 Thốt Nốt. Giá mới 18 tỷ. Liên Hệ: 0899445238 Quân.

Xem thêm

Liên hệ:

089 944 ****
Thông tin chi tiết
Mặt tiền 27m
Hướng ban công Đông Bắc

Vị trí bản đồ

18 tỷ

4 WC
3.300 m²
5,45 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Nhà riêng
Đường rộng
Mặt phố - Mặt đường
Số tầng
2
Hướng
Đông Bắc
Địa chỉ
Đ. Quốc lộ 91, P. Trung Kiên, Q. Thốt Nốt, Tp. Cần Thơ
MK

Minh Khôi

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Bán biệt thự 18 tỷ mặt tiền siêu đẹp 3300m2 mặt tiền QL 91 Thốt Nốt TP Cần Thơ - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.