Nhà riêng bán tại Ấp 2, xã Hưng Thạnh, huyện Tháp Mười, 1,9 tỷ, 110m2, giá ưu đãi đẹp

Ngày đăng: 22/05/2026

4.3
Cơ bản
ảnh
ảnh
ảnh
Hình ảnh 1/3
ảnh
ảnh
ảnh
Mô tả tin đăng

Ấp 2, xã hưng thạnh , Đồng Tháp, trước đây huyện Tháp Mười, Đồng Tháp là một ngôi nhà riêng lý tưởng với diện tích 110m2, thích hợp cho gia đình muốn tìm kiếm không gian sống thoải mái và tiện nghi. Ngôi nhà được trang bị nội thất cơ bản và mang lại sự thoải mái cho cư dân. - Giá bán: 1,9 tỷ VND. - Diện tích rộng rãi 110m2. - Nội thất cơ bản, dễ dàng tùy chỉnh theo sở thích. - Pháp lý đầy đủ, đảm bảo an toàn cho giao dịch. Ưu điểm: - Phong thủy tốt, mang lại may mắn cho gia chủ. - Khu vực yên tĩnh, thích hợp cho cuộc sống gia đình. - Gần gũi với thiên nhiên, không gian sống trong lành. Liên hệ để biết thêm chi tiết qua số điện thoại 0949603686 và tên Phụng.

Xem thêm

Liên hệ:

094 960 ****

Vị trí bản đồ

1,9 tỷ

110 m²
17,27 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Nhà riêng
Địa chỉ
X. Hưng Thạnh, H. Tháp Mười, T. Đồng Tháp
P

Phụng

Môi giới

* Lưu ý: Bài viết Nhà riêng bán tại Ấp 2, xã Hưng Thạnh, huyện Tháp Mười, 1,9 tỷ, 110m2, giá ưu đãi đẹp - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.