Tin đăng đã hết hạn.

Chính chủ bán nhà số 4 ngõ 43 Tô Vĩnh Diện nhà mặt ngõ tô ô tô tránh, cách phố đúng 1 nhà - lô góc

Ngày đăng: 31/10/2025

5.1
ảnh
Hình ảnh 1/5
Mô tả tin đăng

Nhà số 4 ngõ 43 Tô Vĩnh Diện. * Nhà lô góc cách 10m ra mặt phố Tô Vĩnh Diện - mặt ngõ ô tô tránh - kinh doanh cực đỉnh. * Siêu phẩm một nhà ra mặt phố Tô Vĩnh Diện mặt ngõ ô tô tránh mặt tiền quyền lực 13,3m nhà sổ 76m2 hiện trạng có 2 nhà 5 tầng hiện chủ cho thuê cả 2 căn giá 55 triệu/tháng. - Cam kết không quy hoạch nếu dự án mở rộng đường Tô Vĩnh Diện nhà mình ra mặt đường giá trị tăng gấp đôi gấp ba. - Sổ đỏ chính chủ vuông đẹp.

Xem thêm

Liên hệ:

091 247 ****
Thông tin chi tiết
Mặt tiền 13,3m
Ưu điểm BĐS Căn góc

Vị trí bản đồ

32 tỷ

76 m²
421,05 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Nhà riêng
Địa chỉ
Phú Gia Residence: Chung cư số 3 Nguyễn Huy Tưởng, Đ. Nguyễn Huy Tưởng, P. Thanh Xuân Trung, Q. Thanh Xuân, Tp. Hà Nội
Lc

Lê văn chiến

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Chính chủ bán nhà số 4 ngõ 43 Tô Vĩnh Diện nhà mặt ngõ tô ô tô tránh, cách phố đúng 1 nhà - lô góc - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.