Tin đăng đã hết hạn.

Siêu hiếm mặt phố thanh xuân 1 dt:1200m mặt tiền 25m 9 sổ cùng 1 hộ giá 380 tỷ

Ngày đăng: 29/10/2025

5.5
ảnh
Hình ảnh 1/4
Mô tả tin đăng

SIÊU HIẾM MẶT PHỐ THANH XUÂN 1200m MẶT TIỀN 25m 9 SỔ CÙNG 1 HỘ GIÁ 380 tỷ Vị trí: Trung tâm quận Thanh Xuân, khu phố kinh doanh sầm uất, hạ tầng hoàn thiện, giao thông thuận tiện. Thông tin lô đất: Diện tích: 1080m, mặt tiền 24m, thế đất vuông, nở hậu nhẹ. Hiện trạng 9 sổ cùng 1 hộ đứng tên, pháp lý rõ ràng, sang tên nhanh. Phù hợp phát triển: Tòa văn phòng, building, trụ sở công ty, khách sạn hoặc trung tâm thương mại cao tầng. Khu vực quy hoạch mở đường, mật độ dân cư và nhu cầu dịch vụ cao tiềm năng tăng giá bền vững. Giá: 390 tỷ (có thương lượng). Pháp lý: Sổ đỏ sở hữu lâu dài Liên hệ: Nguyễn Hiếu :0964884109

Xem thêm

Liên hệ:

096 488 ****
Thông tin chi tiết
Mặt tiền 25m
Ưu điểm BĐS Giao thông thuận lợi, Đất vuông - nở hậu

Vị trí bản đồ

380 tỷ

5 PN, 4 WC
1.200 m²
316,67 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Nhà riêng
Đường rộng
Mặt phố - Mặt đường
Địa chỉ
P. Phương Liệt, Q. Thanh Xuân, Tp. Hà Nội
NH

Nguyễn Hiếu

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Siêu hiếm mặt phố thanh xuân 1 dt:1200m mặt tiền 25m 9 sổ cùng 1 hộ giá 380 tỷ - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.