Tin đăng đã hết hạn.

Bán nhà MP Vũ Tông Phan - Định Công Thượng, DT 292m2, MT 8.9m, 60 tỷ có thương lượng

Ngày đăng: 19/10/2025

5.4
Trung bình
ảnh
ảnh
ảnh
Hình ảnh 1/3
ảnh
ảnh
ảnh
Mô tả tin đăng

Bán nhà mặt phố Vũ Tông Phan - Định Công Thượng, lô góc, mặt phố MT rộng 8.9m, diện tích lớn 292m2. Ưu điểm: - Mặt phố, lô góc mặt tiền lớn cực thuận tiện để quảng bá thương hiệu. - Giá tốt nhất HN mặt phố mà trung bình: 205tr/m. - Khu vực trung tâm, dân cư đông đúc dễ kinh doanh nhiều loại hình. - Thửa đất đẹp, đất không lỗi phong thủy, MT = hậu = 8.9m. - Sau quy hoạch đường rộng 16m, diện tích nhà còn 252m. Thông số: Đất đẹp, lô góc, MT lớn 8.9m, DT to 292m2. Phù hợp mua giữ tiền, xây toà nhà 8 - 9 tầng trên ở dưới cho thuê hoặc làm trung tâm thẩm mỹ viện, trung tâm đào tạo, toà nhà VP cty lớn, nhà hàng. Khu vực trung tâm quận Thanh Xuân. Giao thông thuận tiện kết nối các tuyến phố lớn như: Kim Giang, Nguyễn Xiển, Nhuyễn Trãi, Trường Chinh, Lê Trọng Tấn... Sổ đỏ nở vuông đẹp sẵn sàng giao dịch. Liên hệ em Hương 0934911988 để được tư vấn tận tâm 24/7. Anh chị MG, trung gian và đi xem hộ mua hộ xin vui lòng không liên hệ, xin cảm ơn.

Xem thêm

Liên hệ:

093 491 ****
Thông tin chi tiết
Mặt tiền 8,9m
Ưu điểm BĐS Giao thông thuận lợi, Căn góc

Vị trí bản đồ

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Bán nhà MP Vũ Tông Phan - Định Công Thượng, DT 292m2, MT 8.9m, 60 tỷ có thương lượng - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.