Tin đăng đã hết hạn.

PHÂN LÔ QUÂN ĐỘI NGUYỄN NGỌC NẠI - THANH XUÂN * Diện tích 46.5m - Mặt tiên 3.7m - Nhà xây 4 tầng

Ngày đăng: 04/10/2025

4.8
Cơ bản
ảnh
ảnh
ảnh
Hình ảnh 1/3
ảnh
ảnh
ảnh
Mô tả tin đăng

PHÂN LÔ QUÂN ĐỘI NGUYỄN NGỌC NẠI - THANH XUÂN * Diện tích 46.5m - Mặt tiên 3.7m - Nhà xây 4 tầng + tum. Giá đầu tư 16 tỷ nhỉnh Liên hệ DUNG MA 0971767186 Thổ cư khu vực Hà Nội.

Xem thêm

Liên hệ:

097 176 ****
Thông tin chi tiết
Ưu điểm BĐS Phân lô liền kề

Vị trí bản đồ

350 triệu

47 m²
7,45 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Nhà riêng
Địa chỉ
Đ. Nguyễn Ngọc Nại, P. Khương Mai, Q. Thanh Xuân, Tp. Hà Nội
U

User37798404

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết PHÂN LÔ QUÂN ĐỘI NGUYỄN NGỌC NẠI - THANH XUÂN * Diện tích 46.5m - Mặt tiên 3.7m - Nhà xây 4 tầng - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.