Tin đăng đã hết hạn.

Bán nhà 2 tầng 37m2 ngõ 1 Bùi Xương Trạch - Thanh Xuân. Giá 1,9 tỷ

Ngày đăng: 04/10/2025

5
Cơ bản
ảnh
ảnh
ảnh
Hình ảnh 1/3
ảnh
ảnh
ảnh
Mô tả tin đăng

Bán nhà 2 tầng ngõ 1 Bùi Xương Trạch - Thanh Xuân. Vị trí. Ngõ 1 Bùi Xương Trạch khu vực dân cư đông đúc tiện ích ngập tràn. 3p ra phố. Thiết kế: 2 Tầng 3 ngủ 2 Vs. Đày đủ công năng sử dụng cho gia đình. Giá bán: 1,9 tỷ. LH: 0348749776 em Đạt.

Xem thêm

Liên hệ:

034 874 ****
Thông tin chi tiết
Mặt tiền 3,7m

Vị trí bản đồ

1,9 tỷ

3 PN, 2 WC
37 m²
51,35 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Loại BĐS
Nhà riêng
Hướng
Đông
Địa chỉ
Đ. Bùi Xương Trạch, P. Khương Đình, Q. Thanh Xuân, Tp. Hà Nội
0

0348749776

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Bán nhà 2 tầng 37m2 ngõ 1 Bùi Xương Trạch - Thanh Xuân. Giá 1,9 tỷ - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.