Tin đăng đã hết hạn.

Bán nhà mặt phố Trường Chinh, 244,9 tỷ, 570m2, mặt tiền 24m, pháp lý đầy đủ, không quy hoạch

Ngày đăng: 27/09/2025

5.2
Trung bình
ảnh
ảnh
ảnh
Hình ảnh 1/3
ảnh
ảnh
ảnh
Mô tả tin đăng

Nhà mặt phố tọa lạc tại Phường Phương Liệt, Thanh Xuân, Hà Nội với diện tích 570m2 và mặt tiền rộng 24m, lý tưởng cho các hoạt động kinh doanh. Giá bán 244,9 tỷ VND. - Pháp lý đầy đủ, đảm bảo an tâm cho khách hàng. - Nội thất cơ bản, dễ dàng tùy chỉnh theo phong cách riêng. - Mặt tiền rộng rãi, thuận tiện cho việc kinh doanh và quảng bá thương hiệu. - Có nhiều phương án bán: Có thể bán lẻ, bán tất đều được. Địa điểm tiện ích xung quanh: - Gần siêu thị Đức Thành, WinMart, siêu thị Thành Đô. - Bệnh viện Tai Mũi Họng Trung Ương, bệnh viện đại học Y Hà Nội, bệnh viện Việt Pháp Hà Nội. Liên hệ ngay để biết thêm chi tiết qua số điện thoại 0386655647, liên hệ Văn Lực BĐS cao cấp.

Xem thêm

Liên hệ:

038 665 ****
Thông tin chi tiết
Mặt tiền 24m
Ưu điểm BĐS Mặt tiền rộng

Vị trí bản đồ

244,9 tỷ

570 m²
429,65 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Nhà riêng
Đường rộng
Mặt phố - Mặt đường
Địa chỉ
Đ. Trường Chinh, P. Phương Liệt, Q. Thanh Xuân, Tp. Hà Nội
ĐL

Đỗ Văn Lực

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Bán nhà mặt phố Trường Chinh, 244,9 tỷ, 570m2, mặt tiền 24m, pháp lý đầy đủ, không quy hoạch - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.