Tin đăng đã hết hạn.

Bán nhà mặt phố trường chinh - đống đa - diện tích 564 m2 - 1 tầng - mặt tiền 20 m - giá 245 tỷ

Ngày đăng: 27/09/2025

5.6
ảnh
Hình ảnh 1/5
Mô tả tin đăng

BÁN NHÀ MẶT PHỐ TRƯỜNG CHINH - ĐỐNG ĐA - DIỆN TÍCH 564 M2 - 1 TẦNG - MẶT TIỀN 20 M - GIÁ 245 TỶ SIÊU ĐẤT MẶT PHỐ TRƯỜNG CHINH 564m 20M MẶT TIỀN - Quý khách có thể mua toàn bộ lô đất hoặc mua 350 đến 380m, mặt tiền 12m đều được . - Vị trí vàng: Nằm trên tuyến phố huyết mạch Trường Chinh vành đai 2, quy hoạch ổn định, lưu lượng giao thông cực lớn. + Giá trị khai thác: Phù hợp xây tòa nhà văn phòng, trung tâm thương mại, showroom, ngân hàng hoặc tổ hợp dịch vụ cao cấp. Giá trị đất tăng mạnh theo hạ tầng và tốc độ đô thị hóa khu vực. Lợi thế nổi bật: Mặt phố rộng . - vỉa hè thoáng - vuông vắn . -Sổ đỏ chính chủ, pháp lý chuẩn chỉnh. siêu phẩm mặt phố trung tâm Thanh Xuân.

Xem thêm

Liên hệ:

094 678 ****
Thông tin chi tiết
Mặt tiền 20m
Ưu điểm BĐS Quy hoạch ổn định

Vị trí bản đồ

245 tỷ

1 PN, 1 WC
564 m²
434,4 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Nhà riêng
Đường rộng
Mặt phố - Mặt đường
Địa chỉ
Đ. Trường Chinh, P. Phương Liệt, Q. Thanh Xuân, Tp. Hà Nội
Nh

Nàng hong

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Bán nhà mặt phố trường chinh - đống đa - diện tích 564 m2 - 1 tầng - mặt tiền 20 m - giá 245 tỷ - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.