Tin đăng đã hết hạn.

Bán nhà ngõ 250 Kim Giang, Hoàng Mai, 40m2x5T, giá 8.65 tỷ, 100m ra bãi gửi xe oto, KĐT Đại Kim mới

Ngày đăng: 16/09/2025

4.9
ảnh
Hình ảnh 1/13
Mô tả tin đăng

Bán nhà ngõ 250 Kim Giang, Hoàng Mai, 40m2x5T, giá 8.65 tỷ, 100m ra bãi gửi xe oto, KĐT Đại Kim mới NHÀ ĐẸP 2 MẶT THOÁNG KIM GIANG, HOÀNG MAI - Diện tích: 40m² x 4 tầng - Giá: 8.65 tỷ (tặng full nội thất 5 cực xịn sò) Đặc điểm nổi bật - Nhà xây 4 tầng khung cột BTCT chắc chắn, thiết kế hiện đại, công năng hợp lý. - Hai mặt thoáng trước sau tất cả phòng đều có cửa sổ, ánh sáng tự nhiên & lưu thông không khí cực tốt. - Nội thất cao cấp full đồ, chỉ việc xách vali về ở. Thiết kế chi tiết - Tầng 1: Sân để xe riêng, phòng khách, bếp + WC, cầu thang giữa. - Tầng 2 3: Mỗi tầng 2 phòng ngủ + 1 WC, cầu thang giữa phù hợp gia đình nhiều thế hệ. Tầng 4: - Phòng thờ yên tĩnh, hợp phong thủy. - Không gian thông sàn khung thép + mái tôn, làm sân thưởng trà/BBQ thư giãn. - Sân giặt, sân phơi. Tiện ích xung quanh Đầy đủ Kết nối hoàn hảo Trường học các cấp liền kề: - Tiểu học & THCS Kim Giang Định Công - Liên cấp Lương Thế Vinh Định Công - Quốc tế Thăng Long - Quốc tế liên cấp Ngôi Sao - Đại học Thăng Long, Đại học Kinh tế Kỹ thuật Công nghiệp - Giá chào bán: 8.65 tỷ A/c lưu ý: - (Nhà hướng Đông Bắc - TTT) MT0027 - Anh chị có nhu cầu tìm nhà quanh khu vực này vui lòng Inbox Zalo giúp em.

Xem thêm

Liên hệ:

092 988 ****
Thông tin chi tiết
Ưu điểm BĐS Nhiều mặt thoáng, Phân lô liền kề

Vị trí bản đồ

8,65 tỷ

40 m²
216,25 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Nhà riêng
Hướng
Đông Bắc
Địa chỉ
Five Star Kim Giang, Đ. Kim Giang, P. Kim Giang, Q. Thanh Xuân, Tp. Hà Nội
ĐH

Đào Hải

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Bán nhà ngõ 250 Kim Giang, Hoàng Mai, 40m2x5T, giá 8.65 tỷ, 100m ra bãi gửi xe oto, KĐT Đại Kim mới - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.