Tin đăng đã hết hạn.

Bán nhà lô góc hai mặt ngõ kinh doanh Vương Thừa Vũ, diện tích 31.2m2 xây 5 tầng, giá hơn 13 tỷ!

Ngày đăng: 11/09/2025

5.8
ảnh
Hình ảnh 1/6
Mô tả tin đăng

Nhà riêng lô góc mở hẳn hai cửa cực chất, ngõ thông ô tô chạy vòng quanh. Hai mặt tiền siêu rộng, có thể vừa ở vừa kinh doanh gì cũng được. + Xây 5 tầng thông sàn, với mỗi tầng 1 phòng khép kín, nội thất cơ bản, khách về ở tha hồ sắm sửa, tự thiết kế và thi công nội thất theo sở thích riêng. + Sổ đỏ chính chủ, vuông đẹp. Pháp lý đầy đủ, không lo về giấy tờ. + Giá 13,8 tỷ cho 31,2m2, tương đương 445 triệu/m2, khá hợp lý với khu vực này. Gần bệnh viện Đại học Y Hà Nội, siêu thị Winmart Vincom Royal City, Thành Công Lê Trọng Tấn, và công viên Thủy Lợi. Tất cả đều trong tầm tay giúp cuộc sống tiện lợi hơn bao giờ hết. Liên hệ ngay để biết thêm thông tin chi tiết qua số điện thoại 0836679447 với Hương Trà.

Xem thêm

Liên hệ:

083 667 ****
Thông tin chi tiết
Mặt tiền 4,8m
Hướng ban công Nam
Ưu điểm BĐS Căn góc

Vị trí bản đồ

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Bán nhà lô góc hai mặt ngõ kinh doanh Vương Thừa Vũ, diện tích 31.2m2 xây 5 tầng, giá hơn 13 tỷ! - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.