Tin đăng đã hết hạn.

Bán nhà phố nguyễn trãi 49m 5 tầng 4pn giá 6,18 tỷ

Ngày đăng: 10/09/2025

5.3
ảnh
Hình ảnh 1/5
Mô tả tin đăng

Nhà xây 5 tầng kiên cố, thiết kế 4 phòng ngủ, không gian thoáng sáng, công năng tối ưu phù hợp gia đình ở lâu dài. Vị trí trung tâm phố Nguyễn Trãi ngõ rộng, di chuyển thuận lợi, gần Royal City Ngã Tư Sở. Tiện ích ngập tràn: gần chợ, trường học, siêu thị, khu dân cư an ninh tốt, dân trí cao. Sổ đỏ chính chủ, pháp lý rõ ràng. LH Trungnguyen Chuyên nhà thổ cư: 0913525900 để được tư vấn & xem nhà miễn phí.

Xem thêm

Liên hệ:

091 352 ****
Thông tin chi tiết
Ưu điểm BĐS Dân trí cao, Vị trí trung tâm

Vị trí bản đồ

6,18 tỷ

4 PN, 3 WC
49 m²
126,12 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Nhà riêng
Địa chỉ
90 Nguyễn Tuân, Đ. Nguyễn Tuân, P. Thanh Xuân Trung, Q. Thanh Xuân, Tp. Hà Nội
NT

Nguyễn Sỹ Trung

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Bán nhà phố nguyễn trãi 49m 5 tầng 4pn giá 6,18 tỷ - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.