Tin đăng đã hết hạn.

Bán nhà mặt phố VIP Lê Trọng Tấn, hơn 100tỷ, 182m2, -Vị trí đắc địa- SIÊU HIẾM ĐẲNG CẤP VP HẠNG

Ngày đăng: 08/09/2025

5.4
Trung bình
ảnh
ảnh
ảnh
Hình ảnh 1/3
ảnh
ảnh
ảnh
Mô tả tin đăng

MẶT PHỐ VIP LÊ TRỌNG TẤN SIÊU HIẾM ĐẲNG CẤP VĂN PHÒNG HẠNG A Nhà mặt phố tại Đường Lê Trọng Tấn, Phường Khương Mai, Thanh Xuân, Hà Nội, với diện tích 182m2 và giá hơn 100 tỷ VND. - Nhà 8 tầng, thiết kế hiện đại, Thông sàn hiện đang cho thuê dòng tiền 2 tỷ/1 năm - Mặt tiền rộng 5.6m, thích hợp cho các hoạt động thương mại. - Mặt phố rộng 40m, thuận tiện cho xe ô tô đi lại. - Nội thất cơ bản với điều hòa, tủ lạnh... - Pháp lý đầy đủ với sổ đỏ, sổ hồng. - Phong thủy tốt, mang lại tài lộc cho gia chủ. Tiện ích xung quanh: - Gần bệnh viện Đại học Y Hà Nội, bệnh viện Việt Pháp Hà Nội, bệnh viện Tai Mũi Họng Trung Ương. - Trường mầm non Bé Thơ - cơ sở 1, trung tâm học tiếng Nhật - Dũng Mori, trường đào tạo cán bộ Lê Hồng Phong. - Công viên Thủy Lợi, nơi lý tưởng cho hoạt động thể thao và giải trí. - Các siêu thị Winmart, siêu thị Gia Đình, siêu thị Thành Công Lê Trọng Tấn. Liên hệ để biết thêm chi tiết: Ngô Thị Tâm 0985464936

Xem thêm

Liên hệ:

098 546 ****
Thông tin chi tiết
Mặt tiền 5,6m
Ưu điểm BĐS Mặt tiền rộng

Vị trí bản đồ

110 tỷ

182 m²
604,4 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Nhà riêng
Đường rộng
Mặt phố - Mặt đường
Địa chỉ
P. Lê Trọng Tấn, P. Khương Mai, Q. Thanh Xuân, Tp. Hà Nội
T

Tâm

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Bán nhà mặt phố VIP Lê Trọng Tấn, hơn 100tỷ, 182m2, -Vị trí đắc địa- SIÊU HIẾM ĐẲNG CẤP VP HẠNG - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.