Tin đăng đã hết hạn.

Chỉ 14.x tỷ nhà đẹp 48m2,ngõ 6m kim giang xe 7 chỗ ngủ trong nhà.full nội thất,gần cần khương đình,

Ngày đăng: 07/09/2025

4.8
ảnh
Hình ảnh 1/7
Mô tả tin đăng

+ BÁN NHÀ 48m2x5 tầng, NGÕ 6M KIM GIANG, gần hồ FULL NỘI THẤT THIẾT KẾ SANG TRỌNG Ô TÔ 7 CHỖ NGỦ TRONG NHÀ, GẦN CẦU KIM GIANG.CHƯA TỚI 15 TỶ. + Người thành đạt chọn cho mình đôi giày tốt nhất, 1 bộ vest chỉn chu, một chiếc xế hộp đẳng cấp. Ngôi nhà để trở về mỗi ngày, nơi riêng tư để mời đối tác bạn bè, người thân đến thăm cũng phải có cá tính xứng với tầm vóc của chủ nhân mới, XỨNG ĐÁNG VỚI TỪNG ĐỒNG BỎ RA. + Ngôi nhà 48m² 5 tầng tại Kim Giang này có thể là thành quả của gia chủ mới khẳng định mình trong giới trung lưu thành đạt. + Kiến trúc thiết kế hiện đại sang trọng. + Nội thất cao cấp, sàn gỗ nhập khẩu, tinh tế đến từng chi tiết. + Ngõ 6m, ô tô 7 chỗ ngủ trong nhà hiếm có khó tìm. + Gần hồ thoáng mát, nơi bạn gác lại mọi áp lực để tận hưởng bình yên. + Đây không chỉ là nơi ở, mà còn là tuyên ngôn về phong cách sống: Đẳng cấp thật sự là khi nhà bạn nói hộ bạn, không cần nhiều lời. + SỔ ĐỎ CHÍNH CHỦ.Chưa tới 15 tỷ. Xách vali về ở ngay. Liên hệ Hoà : 0376204647 xem nhà ngay nhé, kẻo lỡ cơ hội nhé

Xem thêm

Liên hệ:

037 620 ****

Vị trí bản đồ

14,95 tỷ

48 m²
311,46 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Nhà riêng
Địa chỉ
Five Star Kim Giang, Đ. Kim Giang, P. Kim Giang, Q. Thanh Xuân, Tp. Hà Nội
PH

Phạm Huy Hòa

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Chỉ 14.x tỷ nhà đẹp 48m2,ngõ 6m kim giang xe 7 chỗ ngủ trong nhà.full nội thất,gần cần khương đình, - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.