Tin đăng đã hết hạn.

Nhà dân xây, khung cột bê tông chắc chắn, ô tô đi qua cổng, không quy hoạch, đóng thuế đầy đủ

Ngày đăng: 29/08/2025

4.8
Cơ bản
ảnh
Hình ảnh 1/5
Mô tả tin đăng

Diện tích thửa đất được cấp 20,2m2 từ tầng 2 đua ra tầm 25m2 rộng rãi, đủ dùng. Thiết kế: - Tầng 1: Khách, bếp, WC. - Tầng 2: Phòng ngủ rộng ban công. - Tầng tum đang sẵn khung cột và mái che, lên thêm tầng nữa đơn giản. Nhà dân xây khung cột rất chắc chắn, phù hợp mua cho thuê, cho gia đình nhỏ hoặc cho con học ĐH, có thể lên thêm tầng nếu muốn, hàng xóm đã có nhà lên 5 tầng. Có giấy tờ nguồn gốc đất ở, nộp thuế đất ở đô thị hàng năm đầy đủ, công tơ điện nước riêng biệt. Mua bán công chứng tại văn phòng luật hoặc vi bằng nhanh gọn.

Xem thêm

Liên hệ:

096 179 ****

Vị trí bản đồ

1,95 tỷ

1 PN, 1 WC
20.2 m²
96,53 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Loại BĐS
Nhà riêng
Địa chỉ
Đ. Bùi Xương Trạch, P. Khương Đình, Q. Thanh Xuân, Tp. Hà Nội
LO

Lang Thị Oanh

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Nhà dân xây, khung cột bê tông chắc chắn, ô tô đi qua cổng, không quy hoạch, đóng thuế đầy đủ - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.