Tin đăng đã hết hạn.

Chính chủ cần bán nhà mặt phố Khương Trung giá tốt 22 tỷ 75.4m2. 0328561111

Ngày đăng: 16/08/2025

4.8
Cơ bản
ảnh
Hình ảnh 1/6
Mô tả tin đăng

Chính chủ cần bán nhà mặt phố số 25 Khương Trung, Thanh Xuân, HN. Diện tích 75,4m², thực tế hơn 80m². Sổ đỏ chính chủ. Giá 22 tỷ cần bán nhanh trong vài ngày. Mr Sinh 0328561111

Xem thêm

Liên hệ:

032 856 ****

Vị trí bản đồ

22 tỷ

75.4 m²
291,78 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Nhà riêng
Đường rộng
Mặt phố - Mặt đường
Địa chỉ
Phú Gia Residence: Chung cư số 3 Nguyễn Huy Tưởng, Đ. Nguyễn Huy Tưởng, P. Thanh Xuân Trung, Q. Thanh Xuân, Tp. Hà Nội
0

0328561111

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Chính chủ cần bán nhà mặt phố Khương Trung giá tốt 22 tỷ 75.4m2. 0328561111 - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.