Tin đăng đã hết hạn.

Bán tòa nhà văn phòng mặt phố Liễu Giai, Ba Đình 130m2, 10 tầng, 85 tỷ

Ngày đăng: 05/08/2025

5
Cơ bản
ảnh
ảnh
ảnh
Hình ảnh 1/3
ảnh
ảnh
ảnh
Mô tả tin đăng

Tòa nhà văn phòng phố Liễu Giai, trung tâm quận Ba Đình, trước nhà ô tô tránh dừng đỗ thoải mái ngày đêm. Nhà đang cho thuê cả nhà Thiết kế 10 tầng thang máy nhập khẩu, trang thiết bị nội thất hiện đại, công năng sử dụng tối ưu. Sổ đỏ cất két giao dịch ngay. Liên hệ Tùng.

Xem thêm

Liên hệ:

092 166 ****
Thông tin chi tiết
Tiện ích Thang máy

Vị trí bản đồ

85 tỷ

130 m²
653,85 triệu/m²

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Bán tòa nhà văn phòng mặt phố Liễu Giai, Ba Đình 130m2, 10 tầng, 85 tỷ - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.