Tin đăng đã hết hạn.

Siêu phẩm mặt phố Nguyễn Trãi 1700m² Kinh doanh đỉnh cao Giá chỉ 110 tỷ

Ngày đăng: 31/07/2025

5.5
ảnh
Hình ảnh 1/8
Mô tả tin đăng

BÁN LÔ GÓC 4 MẶT TIỀN - SIÊU VIP PHỐ NGUYỄN TRÃI DIỆN TÍCH 1.700M SỔ ĐỎ LÂU DÀI GIÁ CHỈ 110 TỶ Liên hệ em Hằng: 0915657669 Vị trí cực đẹp tại phố Nguyễn Trãi trung tâm quận Thanh Xuân, Hà Nội. Tòa văn phòng Gold Tower, thiết kế hiện đại: Diện tích sổ 1.355m², thực tế sử dụng 1.700m², full nội thất cao cấp. Lô góc 4 mặt tiền, ô tô dừng đỗ thoải mái. Thông sàn phù hợp làm VP công ty, trung tâm thương mại, spa, gym, showroom... Giá thuê hiện tại 300 360 triệu/tháng. Liên hệ em Hằng: 0915657669 Tiện ích tòa nhà: 3 hầm rộng rãi, 33 tầng nổi. Hệ thống PCCC tiêu chuẩn quốc tế. 3 thang máy tốc độ cao thương hiệu Nhật. Camera an ninh 24/7, điện dự phòng 100%. Sổ đỏ lâu dài pháp lý sạch giao dịch ngay. Liên hệ em Hằng: 0915657669

Xem thêm

Liên hệ:

091 565 ****
Thông tin chi tiết
Tiện ích Thang máy
Ưu điểm BĐS Căn góc

Vị trí bản đồ

110 tỷ

1.700 m²
64,71 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Nhà riêng
Đường rộng
Mặt phố - Mặt đường
Địa chỉ
Gold Tower, Đ. Nguyễn Trãi, P. Thanh Xuân Trung, Q. Thanh Xuân, Tp. Hà Nội
TH

THANH HẰNG

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Siêu phẩm mặt phố Nguyễn Trãi 1700m² Kinh doanh đỉnh cao Giá chỉ 110 tỷ - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.