Tin đăng đã hết hạn.

Bán nhà 27m2x4T, Kim Giang, Thanh Liệt, 3.69 tỷ, cách oto 30m, full đồ nội thất

Ngày đăng: 17/07/2025

5.1
ảnh
Hình ảnh 1/12
Mô tả tin đăng

Bán nhà 27m2x4T, Kim Giang, Thanh Liệt, 3.69 tỷ, cách oto 30m, full đồ nội thất Mô tả: - Kim Giang Thanh Liệt là phố nằm giữa KĐT Linh Đàm và Themanor. hưởng chọn các tiện ích 2 KĐT. - Vị trí ngay ngã tư mặt ngõ 59 Thanh Liệt. Các hướng đi cào đều oto thông, ngay gần nhà Văn Hóa. + Tương lại quy hoạch mở đường ở gần nhà thì vị trí siêu đẹp gần ô tô. Thiết kế: Nhà 4 tầng 3 ngủ: - Tầng 1 thông sàn: Khách + Bếp + WC - Tầng 2,3,4: Ngủ rộng + WC. Nhà chưa sổ đỏ, có đóng thuế đủ hàng năm, quy hoạch đất ở. khu xung quanh đều có sổ. Giá chào bán: 3.7 tỷ CTL Tel: 0929888256

Xem thêm

Liên hệ:

092 988 ****
Thông tin chi tiết
Mặt tiền 4m

Vị trí bản đồ

3,7 tỷ

3 PN, 3 WC
27 m²
137,04 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Nhà riêng
Địa chỉ
Five Star Kim Giang, Đ. Kim Giang, P. Kim Giang, Q. Thanh Xuân, Tp. Hà Nội
ĐH

Đào Hải

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Bán nhà 27m2x4T, Kim Giang, Thanh Liệt, 3.69 tỷ, cách oto 30m, full đồ nội thất - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.