Tin đăng đã hết hạn.

Một Nhà Ra Phố- Kim Giang- Dân Xây- full nội thất- 35mx 5 tầng- Giá 8,75 tỷ

Ngày đăng: 15/07/2025

4.8
Cơ bản
ảnh
Hình ảnh 1/5
Mô tả tin đăng

Nhà riêng tọa lạc tại Kim Giang, Thượng Đình, Thanh Xuân, Hà Nội, với diện tích 35m2, 5 tầng, là lựa chọn lý tưởng cho gia đình hoặc các nhà đầu tư tìm kiếm một nơi an cư thuận lợi. - 4 phòng ngủ rộng rãi, thoáng mát. - 3 phòng tắm tiện nghi. - Phòng khách hiện đại, đầy đủ nội thất: điều hòa, tủ lạnh, bàn ghế... - Ngõ vào rộng 6m, thuận tiện cho việc di chuyển. - Pháp lý đầy đủ, sổ đỏ/sổ hồng. Điểm đặc biệt: - Nhà được thiết kế theo phong thủy tốt, mang lại tài lộc cho gia chủ. - Không gian sống yên tĩnh, thoáng đãng, thích hợp cho gia đình. Địa điểm tiện ích xung quanh: - Gần siêu thị Winmart+, siêu thị Đức Thành. - Trường TH-THCS-THPT May, trường mầm non Linh Đàm, Học viện mầm non Sasuke Việt Nam. Liên hệ ngay để biết thêm thông tin chi tiết và đặt lịch xem nhà: Trịnh Văn Chí 0983290590

Xem thêm

Liên hệ:

098 329 ****

Vị trí bản đồ

8,75 tỷ

4 PN, 3 WC
35 m²
250 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Nhà riêng
Địa chỉ
Five Star Kim Giang, Đ. Kim Giang, P. Kim Giang, Q. Thanh Xuân, Tp. Hà Nội
TC

Trịnh Văn Chí

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Một Nhà Ra Phố- Kim Giang- Dân Xây- full nội thất- 35mx 5 tầng- Giá 8,75 tỷ - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.