Tin đăng đã hết hạn.

Bán gấp nhà 3 tầng tại Khương Hạ, Thanh Xuân, HN

Ngày đăng: 29/05/2025

4.4
Cơ bản
ảnh
Hình ảnh 1/5
Mô tả tin đăng

Bán nhà Ngách 29/70 Khương Hạ - Diện tích đất : 47m2, mặt tiền 3,75m - Xây dựng : 3 tầng chắc chắn. - Nội thất đầy đủ. - Ngõ rộng 2,5m thông tứ phía. - Pháp lý: Có sổ - Giá bán: 10.5 tỷ bao sổ (Giảm thêm cho khách thiện trí). Liên hệ: 0902802949 C Hà

Xem thêm

Liên hệ:

090 280 ****

Vị trí bản đồ

10 tỷ

3 PN, 3 WC
47 m²
212,77 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Nhà riêng
Địa chỉ
Trung tâm thương mại Khương Đình, Q. Thanh Xuân, Tp. Hà Nội
NH

Nguyen Ha

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Bán gấp nhà 3 tầng tại Khương Hạ, Thanh Xuân, HN - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.