Tin đăng đã hết hạn.

Tin siêu hot chính chủ bán gấp lô góc hàm cá mập lê văn lương, nhân hoà nhân chính, thanh xuân

Ngày đăng: 24/04/2025

4.7
Cơ bản
ảnh
Hình ảnh 1/6

Thông tin chi tiết:
Diện tích: 320 m²
Giá bán: 186 tỷ Mặt tiền 55m
Vị trí: Lô góc với vị trí đắc địa, phù hợp cho nhiều mục đích sử dụng như đầu tư, phát triển dự án bất động sản hay kinh doanh.

LỢI THẾ VÀNG:
Mặt tiền Hàm cá mập thế đất cực đẹp, phong thủy vượng khí
Kết nối giao thông thuận lợi, gần các trục đường lớn
Gần nhiều tòa văn phòng, khu dân cư cao cấp, trung tâm thương mại
Tiềm năng tăng giá vượt trội trong tương lai gần

Nhanh tay liên hệ ngay để sở hữu cơ hội đầu tư sinh lời cao tại trung tâm khu vực năng động của Thanh Xuân!
Liên hệ trực tiếp

Xem thêm

Liên hệ:

091 961 ****
Thông tin chi tiết
Mặt tiền 55m
Ưu điểm BĐS Giao thông thuận lợi, Căn góc

Vị trí bản đồ

186 tỷ

320 m²
581,25 triệu/m²

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Tin siêu hot chính chủ bán gấp lô góc hàm cá mập lê văn lương, nhân hoà nhân chính, thanh xuân - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.