Tin đăng đã hết hạn.

Căn nhà 2 tầng 3 mặt kiệt, đương 3,5m full nội thất 86/8/ Nguyễn Huy Tưởng thông 27 Tú Quỳ

Ngày đăng: 01/04/2025

5.6
ảnh
Hình ảnh 1/7

Hot Hot Hot

Căn nhà 2 tầng 3 mặt kiệt, đương 3,5m full nội thất 86/8/ Nguyễn Huy Tưởng thông 27 Tú Quỳ gần chợ, bệnh viện Phổi, bến xe, trường đại học sư pham

Công năng

Tầng 1: Sân để xe, Phòng Khách, Bếp, 1Phòng Ngủ,1WC
Tầng 2: 2 Phòng Ngủ,1 WC,1 phòng thờ, sân phơi

Diện tích đất: 60m2, xây dựng 100m2

Hương Nam

Để lại toàn bộ nội thất

Giá : 3190 tl

Khu dân cư an ninh. Hàng xóm tốt bụng dễ tính. Đường rộng 3m5 đậu đỗ xe thoải mái, cách đường tú quỳ 50m, trung tâm khu ăn uống, giải trí, thông tứ hướng

Liên hệ: 0932121602 Mr Nguyên

Xem thêm

Liên hệ:

093 212 ****
Thông tin chi tiết
Mặt tiền 4m
Hướng ban công Nam

Vị trí bản đồ

3,19 tỷ

3 PN, 2 WC
60 m²
53,17 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Nhà riêng
Hướng
Nam
Địa chỉ
Khu nhà ở tại 96 - 96B Nguyễn Huy Tưởng, Đ. Nguyễn Huy Tưởng, P. Thanh Xuân Trung, Q. Thanh Xuân, Tp. Hà Nội
MN

Mr. Nguyên

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Căn nhà 2 tầng 3 mặt kiệt, đương 3,5m full nội thất 86/8/ Nguyễn Huy Tưởng thông 27 Tú Quỳ - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.