Tin đăng đã hết hạn.

Bán nhà căn góc 2 mặt tiền Trung tâm TP Nha Trang giá chỉ 4,8 tỷ gần siêu thị CoopMark, sổ hồng

Ngày đăng: 26/03/2025

5.2
ảnh
Hình ảnh 1/21
Mô tả tin đăng

Bán nhà góc 2 mặt tiền - trung tâm TP. Nha Trang - chỉ 4,8 tỷ.

+ Vị trí đắc địa - Tiện ích đầy đủ.
+ Hẻm 34 Lê Hồng Phong, thông với đường Đồng Nai, P. Phước Hải, TP. Nha Trang.
+ Đường ô tô rộng 6m, giao thông thuận tiện.
+ Gần chợ Đồng Nai, Coop Mart, UBND phường Phước Hải, cách biển chỉ 2km (~10 phút đi xe), ngay trung tâm.

+ Nhà sạch đẹp, thiết kế thoáng mát, 2 tầng kiên cố căn góc thoáng mát.
+ Diện tích: 94m2 (Ngang 5m, nở hậu) công nhận 74,3m2 DTSD gần 170m2. Diện tích sau quy hoạch mới nhất 2025 là 81m rộng rãi.
+ Khu vực an ninh, xung quanh nhiều nhà đẹp.
+ Sổ hồng chính chủ, đã hoàn công.
+ Nhà 2 tầng gồm:
1 phòng khách rộng rãi và bếp rộng rãi.
4 phòng ngủ (có phòng ngủ tầng trệt).
2WC tiện nghi.
2 mặt tiền thoáng mát, có 2 lối đi (trước & bên hông). Hướng Nam và Đông Nam rất mát mẻ.
+ Nhà mới, dọn vào ở ngay!

+ Giá bán nhanh: Chỉ 4,8 tỷ Cơ hội đầu tư & an cư lý tưởng!

+ Liên hệ ngay để xem nhà & thương lượng chính chủ: 0969938179 em Thọ.
Cam kết thông tin thật 100%.

Xem thêm

Liên hệ:

096 993 ****
Thông tin chi tiết
Mặt tiền 5m
Ưu điểm BĐS Giao thông thuận lợi, Đất vuông - nở hậu, Căn góc

Vị trí bản đồ

4,8 tỷ

4 PN, 2 WC
94 m²
51,06 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Nhà riêng
Hướng
Đông Nam
Địa chỉ
Chung cư JSC 34, Q. Thanh Xuân, Tp. Hà Nội
LT

Lê Đức Thọ

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Bán nhà căn góc 2 mặt tiền Trung tâm TP Nha Trang giá chỉ 4,8 tỷ gần siêu thị CoopMark, sổ hồng - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.