Tin đăng đã hết hạn.

Nhà xinh Nguyễn Trãi, Thanh Xuân ở ngay, tiện ích bạt ngàn!

Ngày đăng: 28/02/2025

5.7
ảnh
Hình ảnh 1/5
Mô tả tin đăng
Chớp ngay cơ hội sở hữu căn hộ siêu xinh tại phố Nguyễn Trãi, Thanh Xuân
Diện tích 21m2, có thể sử dụng lên đến 50m2.
Thiết kế 2 phòng ngủ, khách, bếp, WC đầy đủ công năng.
Nhà đẹp ở luôn, không cần sửa sang gì cả.
Tiện ích xung quanh thì khỏi bàn, bạt ngàn luôn
Giá chỉ 2.28 tỷ.
Liên hệ em Thu 0338387005 để xem nhà miễn phí ngay và luôn nhé
Xem thêm

Liên hệ:

033 838 ****

Vị trí bản đồ

2,28 tỷ

2 PN, 1 WC
21 m²
108,57 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Nhà riêng
Đường rộng
Ngõ 1 ô tô (2,5 - 5m)
Số tầng
4
Địa chỉ
Đ. Nguyễn Trãi, Q. Thanh Xuân, Tp. Hà Nội
NT

Nguyễn Thị Hà Thu

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Nhà xinh Nguyễn Trãi, Thanh Xuân ở ngay, tiện ích bạt ngàn! - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.