Tin đăng đã hết hạn.

Chính chủ cần bán nhà riêng 5 tầng 37m2, MT 4.2m giá 6,1 tỷ VND tại Phố Cự Lộc, Thanh Xuân (MTG)

Ngày đăng: 15/10/2024

5.5
Trung bình
ảnh
ảnh
ảnh
Hình ảnh 1/3
ảnh
ảnh
ảnh
Mô tả tin đăng
Cần bán nhà riêng với giá 6,1 tỷ VND tại Phố Cự Lộc, Phường Thượng Đình, Thanh Xuân, Hà Nội. Nhà có diện tích 37 m², thuộc dự án Cự Lộc, pháp lý đầy đủ với Sổ đỏ.

Đặc điểm nổi bật
• Pháp lý rõ ràng với Sổ đỏ, đảm bảo quyền sở hữu cho chủ mới. Mọi thủ tục pháp lý đều được thực hiện nhanh chóng.
• Nhà có 5 tầng, mang đến không gian sống rộng rãi và thoải mái cho gia đình.
• Chiều ngang mặt tiền 4,2m, tạo cảm giác thoáng đãng và dễ dàng trong việc bố trí nội thất.
• Giá bán 6,1 tỷ VND, phù hợp với nhu cầu của nhiều khách hàng đang tìm kiếm nhà tại khu vực này.
• Diện tích 37 m², tối ưu hóa không gian sử dụng cho các hoạt động hàng ngày.
• Nhà có 3 phòng ngủ và 4 toilet, đáp ứng đầy đủ nhu cầu sinh hoạt của gia đình.
• Nhà nằm trong khu vực dân cư đông đúc, thuận tiện cho việc sinh sống và làm việc.
• Vị trí gần các tiện ích như chợ, trường học, tạo điều kiện thuận lợi cho cuộc sống hàng ngày.

Liên hệ ngay với 0933 177 *** Nguyễn Tùng để biết thêm chi tiết và đặt lịch xem nhà.
Xem thêm

Liên hệ:

093 317 ****
Thông tin chi tiết
Mặt tiền 4m

Vị trí bản đồ

6,1 tỷ

3 PN, 4 WC
37 m²
164,86 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Nhà riêng
Số tầng
5
Địa chỉ
Chung cư, văn phòng 222 Đội Cấn, Q. Thanh Xuân, Tp. Hà Nội
AT

Anh Tùng

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Chính chủ cần bán nhà riêng 5 tầng 37m2, MT 4.2m giá 6,1 tỷ VND tại Phố Cự Lộc, Thanh Xuân (MTG) - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.