Bấm tiếp tục xem tin để hiển thị, hoặc tìm kiếm tin đăng tương tự mới nhất
dành cho bạn!
Bán nhà phố Vũ Tông Phan, Q. Thanh Xuân ngõ 2,5m 4 tầng, 39m2 giá 94tr/m2 cả nhà
Ngày đăng: 27/09/2024
5.2
Trung bình
Hình ảnh 1/6
Mô tả tin đăng
Bán nhà Vũ Tông Phan.
Diện tích 39m² x 4 tầng.
Mặt tiền 4m.
Giá bán 3.68 tỷ.
Nhà ba gác đỗ cửa. Gần chợ, trường liên cấp. - Thiết kế nhiều ánh sáng tự nhiên tầng chia 2 phòng, tầng nào cũng có ban công... T1: Để xe, kinh doanh online, khách, bếp phòng ăn, wc cầu thang giữa, wc cuối... T2 + 3: Tầng chia 2 phòng, wc cầu thang giữa (tổng 4 ngủ)... T4: Phòng ngủ, sân phơi trồng cây. LH 0974 155 ***
* Lưu ý: Bài viết “Bán nhà phố Vũ Tông Phan, Q. Thanh Xuân ngõ 2,5m 4 tầng, 39m2 giá 94tr/m2 cả nhà
”- là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm.
Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin,
nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin
đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban
quản trị Meeyland.com theo số Hotline
0869092929
để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.