Tin đăng đã hết hạn.

Bán nhà mặt phố Vũ Lăng siêu hiếm, 33 tỷ, 82.5m2, hàng hiếm tại giá siêu hời

Ngày đăng: 20/08/2025

5.9
Trung bình
ảnh
ảnh
ảnh
Hình ảnh 1/3
ảnh
ảnh
ảnh
Mô tả tin đăng

Nhanh tay sở hữu nhà mặt phố ẩm thực Vũ Lăng, khu phố sầm uất nhất xã Ngũ Hiệp, Thanh Trì, Hà Nội. Không có nhà nào bán Với diện tích 82.5m2, giá 33 tỷ VND, đây là cơ hội tuyệt vời cho những ai tìm kiếm mặt phố để kinh doanh. Chủ đang cho thuê hơn 20t/ tháng. + 4PN + 4WC + 4 tầng + mặt tiền 7.65m + đường rộng 20m. + Nội thất đầy đủ, có thang máy. Đặc biệt, đường trước nhà 20m rộng rãi, đường container tránh. Mặt tiền rộng rãi thuận tiện cho kinh doanh. Tiện ích ngập tràn. Pháp lý đầy đủ, đảm bảo an tâm cho giao dịch. Gần các tiện ích như cách Winmart 200m, cách bệnh viện Đa khoa Nông nghiệp 0,5km, và cách bến xe nước ngầm 3km. Liên hệ ngay để biết thêm chi tiết và đặt lịch xem nhà qua số điện thoại 0905555877 hoặc liên hệ với Phạm Thị Thanh Hương.

Xem thêm

Liên hệ:

090 555 ****
Thông tin chi tiết
Mặt tiền 7,65m
Tiện ích Thang máy
Ưu điểm BĐS Mặt tiền rộng

Vị trí bản đồ

33 tỷ

4 PN, 4 WC
82.5 m²
400 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Nhà riêng
Đường rộng
Mặt phố - Mặt đường
Số tầng
4
Địa chỉ
X. Ngũ Hiệp, H. Thanh Trì, Tp. Hà Nội
EH

E Hương

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Bán nhà mặt phố Vũ Lăng siêu hiếm, 33 tỷ, 82.5m2, hàng hiếm tại giá siêu hời - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.