Tin đăng đã hết hạn.

Nhà Mp Tự Khoát, cách ngã 3 Ngọc Hồi 100m, vị trí đắc địa địa phù hợp kd mọi ngành nghề

Ngày đăng: 24/04/2025

5.3
Trung bình
ảnh
ảnh
ảnh
Hình ảnh 1/3
ảnh
ảnh
ảnh
Mô tả tin đăng

MP Tự Khoát vị trí trung tâm, kinh doanh sầm uất,
- Diện tích 420m2, MT 9m, xây 7 tầng và 1 hầm, đầy đủ mọi công năng.
- Phù hợp làm trung tâm ngoại ngữ, siêu thị điện máy, thời trang, siêu thị, mầm non, vp đại diện.
- Sổ đỏ chính chủ.
- Giá 52 tỷ.
- Lh anh Thủy 0945825588.

Xem thêm

Liên hệ:

094 582 ****
Thông tin chi tiết
Mặt tiền 9m
Ưu điểm BĐS Vị trí trung tâm

Vị trí bản đồ

52 tỷ

420 m²
123,81 triệu/m²

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Nhà Mp Tự Khoát, cách ngã 3 Ngọc Hồi 100m, vị trí đắc địa địa phù hợp kd mọi ngành nghề - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.