Tin đăng đã hết hạn.

Bán nhà p/Lô 2 ô tô tránh 230m2x8T MT 14m vỉa hè 2 thang máy view tháp đôi 68 tỷ Tứ Hiệp

Ngày đăng: 15/04/2025

5.1
ảnh
Hình ảnh 1/7
Mô tả tin đăng

Bán nhà p/Lô 2 ô tô tránh 230m2x8T MT 14m vỉa hè 2 thang máy view tháp đôi 68 tỷ Tứ Hiệp.
+ Bán nhà đường Tứ Hiệp, Quận Thanh Trì, 230m2 - 8 tầng, mặt tiền 14m, view tháp đôi, giá chào 68 tỷ.
+ Vị trí đắc địa ngay khu phân lô vip nhất của Tecco, khu trọng điểm Kinh Tế của Thành Phố Hà Nội, Quận Thanh Trì, đang Phát triển chính.
+ Nhà bán 230m2, xây 8 tầng (1 hầm 7 nổi), 2 thang máy, với mặt tiền 14m, phù hợp vừa ở, kinh doanh, cho thuê, ô tô vào từ nhiều đường, view, toà tháp đôi Tecco, vô cùng đỉnh.
+ Sổ đỏ chính chủ, thiện chí giao dịch.
+ Gọi ngay Mr Quyết nghìn tỷ (chuyên nhà phố), SĐT: 0986950865, để được hỗ trợ tốt nhất.

Xem thêm

Liên hệ:

098 695 ****
Thông tin chi tiết
Mặt tiền 14m
Tiện ích Thang máy
Ưu điểm BĐS Phân lô liền kề

Vị trí bản đồ

68 tỷ

230 m²
295,65 triệu/m²

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Bán nhà p/Lô 2 ô tô tránh 230m2x8T MT 14m vỉa hè 2 thang máy view tháp đôi 68 tỷ Tứ Hiệp - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.