Tin đăng đã hết hạn.

Bán nhà 5 tầng lô góc mặt đường Vũ Lăng - Trung tâm Thanh trì - hà nội

Ngày đăng: 15/04/2025

4.8
Cơ bản
ảnh
ảnh
ảnh
Hình ảnh 1/3
ảnh
ảnh
ảnh
Mô tả tin đăng

Cần bán căn nhà lô góc 2 mặt đường Vũ Lăng - Cổ Điển. Trung tâm Thanh trì - Hà nội
Diện tích 90m2 x 5 tầng nhà 2 mặt tiền, 3 mặt thoáng, vỉa hè rộng, kinh doanh sầm uất. Đường Vũ Lăng rộng 24m. Trước nhà là sân vận động và tòa án huyện Thanh trì, bên cạnh là tòa trung tâm thương mại, văn phòng, sau nhà là dãy liền kề và các tòa chung cư cao cấp
Sổ đỏ chính chủ
Hiện đang cho thuê 80 triệu/ tháng
Quý khách có nhu cầu vui lòng liên hệ 0982989486

Xem thêm

Liên hệ:

098 298 ****
Thông tin chi tiết
Mặt tiền 6m
Ưu điểm BĐS Nhiều mặt thoáng, Căn góc, Phân lô liền kề

Vị trí bản đồ

33,5 tỷ

90 m²
372,22 triệu/m²

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Bán nhà 5 tầng lô góc mặt đường Vũ Lăng - Trung tâm Thanh trì - hà nội - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.